A1 PRO VÔ ĐỐI

IndexCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Lý do em đóng cửa 4rum cũ !!!!!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Lý do em đóng cửa 4rum cũ !!!!!!!!!!!!   Mon Mar 01, 2010 7:23 am

EM NÓI THẬT VS CÁC BÁC , EM ĐÓNG CỬA VÌ MẸ hải anh ĐÃ BÍT NÊN VÀO ĐỌC HẾT TẤT CẢ CÁC BÀI NÊN ĐÂY SẼ CHÍNH THỨC LÀ 4RUM CỦA DÂN A1 . CÁI HÌNH NỀN HƠI BABY MỘT CHÚT NHƯNG EM THẤY NÓ IÊU IÊU lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
Xem lý lịch thành viên http://a1provodoi.hot4um.com
b4b7.l0v3

Bài gửiTiêu đề: Re: Lý do em đóng cửa 4rum cũ !!!!!!!!!!!!   Tue Mar 02, 2010 3:58 am

Admin đã viết:
EM NÓI THẬT VS CÁC BÁC , EM ĐÓNG CỬA VÌ MẸ hải anh ĐÃ BÍT NÊN VÀO ĐỌC HẾT TẤT CẢ CÁC BÀI NÊN ĐÂY SẼ CHÍNH THỨC LÀ 4RUM CỦA DÂN A1 . CÁI HÌNH NỀN HƠI BABY MỘT CHÚT NHƯNG EM THẤY NÓ IÊU IÊU lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
Xoá hết mấy cái bài lig tig đi hok thì mẹ Hải Anh lại vào, may mà xoá cái bài Chim Lợn của 6a1 rùi hok thì chỉ có chết cả lũ Neutral Neutral Neutral Neutral Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Neutral Neutral
Xem lý lịch thành viên
chip_1998_chip

Bài gửiTiêu đề: Re: Lý do em đóng cửa 4rum cũ !!!!!!!!!!!!   Fri Mar 05, 2010 4:42 am

mong la` co thuy? chua bit'
Xem lý lịch thành viên
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Lý do em đóng cửa 4rum cũ !!!!!!!!!!!!   Sat Mar 06, 2010 10:22 pm

Bjet caj deo nao dc . Tao xoa het roj co mun cung ko tjm laj dc . Computer nha tao dang hog . Nen phai dung may mama tao len tam . Nen ko coa dau chung may thog cam pig
Xem lý lịch thành viên http://a1provodoi.hot4um.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lý do em đóng cửa 4rum cũ !!!!!!!!!!!!   Today at 11:08 pm

Lý do em đóng cửa 4rum cũ !!!!!!!!!!!!
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» CÁCH LÀM BẢNG TO BÀI GỬI SAU CÙNG TRÊN 4RUM??
» des banner và header cho 4rum
» Lời đề nghị chân thành về 4rum